      Máy phân tích điện cầm tay PCE-PA8300-2 - Ảnh 2
      Máy phân tích điện cầm tay PCE-PA8300-2 - Ảnh 3
      Máy phân tích điện cầm tay PCE-PA8300-2 - Ảnh 4
      Máy phân tích điện cầm tay PCE-PA8300-2 - Ảnh 5
      Máy phân tích điện cầm tay PCE-PA8300-2 - Ảnh 6
      Máy phân tích điện cầm tay PCE-PA8300-2 - Ảnh 7
      Máy phân tích điện cầm tay PCE-PA8300-2 - Ảnh 8
      Máy phân tích điện cầm tay PCE-PA8300-1
      Trang chủ / Thiết bị đo lường & Kiểm tra
      Máy phân tích điện cầm tay PCE-PA8300-2
      • Máy đo HVAC IR PCE-MIR10
      Đại lý chính hãng
      PCE Instruments
      Việt Nam
      LH.Tư vấn kỹ thuật & Báo giá
         huy@ansgroup.asia
      https://tudonghoachinhhang.ansvietnam.com
      Mô tả
      Mô tả:
      Bộ 2: Bao gồm 3 cuộn dây Rogowski linh hoạt để đo lên đến 3000 A AC
      Thông số kỹ thuật:
      – Dải đo điện áp 10 V … 600 V AC
      – Dải đo dòng điện 30 A … 3000 A AC (Bộ 2)
      – Dải đo hiệu suất 0 kW … 9.999 MW (VA/VAR)
      – Hiển thị đồng thời của sóng hài và dạng sóng
      – Sơ đồ Phasor đồ họa
      – Ghi lại các quá độ bao gồm sụt giảm, phồng lên và mất điện
      – Bộ nhớ thẻ SD
      – Màn hình đồ họa LCD
      – Vỏ bền
      – Khả năng tương thích với các kẹp nguồn của nhiều nhà sản xuất khác nhau
      – Khoảng thời gian sao lưu có thể điều chỉnh, cho phép lưu trữ dữ liệu lâu dài bộ sưu tập
      – Tự động cài đặt dải đo (AC V)
      – Đo hiệu suất nguồn, góc trễ và tần số
      – Đo công suất phản kháng, hiệu dụng và biểu kiến
      ​​- Đo phổ sóng hài lên đến bậc 50
      Tiêu chuẩn an toànIEC1010CAT III 600V
      Tần số hoạt động của kẹp hiện tại40 Hz … 1 kHz
      Kiểm tra tần số hoạt động của kẹp hiện tại45Hz…65Hz
      Bảo vệ quá tảiAC V
      AC A
      720 V RMS
      1300 A với kẹp dòng điện
      Lưu trữ dữ liệuthẻ nhớ SD
      Khoảng thời gian làm mới1 giây
      Khoảng thời gian ghi2 … 7200 giây
      Nhiệt độ hoạt động0° C … +50° C / 32° F … 122° F
      Độ ẩm xung quanhPin AA < 80% RH
      8 x 1,5 V
      Cung cấp điện ápBộ đổi nguồn 9V
      Dòng chảy hiện tạiThiết bị đo:
      Kẹp dòng DC 300 mA: 34 mA DC
      Đường kính dây tối đa50 mm / 1,9 inch
      Cân nặngThiết bị đo: 948 g
      Kẹp dòng: 467 g
      Kích thướcThiết bị: 225 mm x 125 mm x 64 mm / 8,8 in x 4,9 in x 2,5 in
      Kẹp hiện tại: 210 mm x 64 mm x 33 mm / 8,2 in x 2,5 in x 1,2 in
      Hàm kẹp: 86 mm / 3,3 in (bên ngoài)