LLT3000-100 MICRO-EPSILON VietNam
Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ laser profile scanner độ chính xác cao
- Đo biên dạng 2D và tái tạo dữ liệu 3D
- Tốc độ quét tối đa lên đến 10 kHz
- Độ phân giải lên đến 2048 điểm/profile
- Dữ liệu đo lên tới khoảng 10 triệu điểm/giây
- Hỗ trợ Ethernet, RS422, Analog và Digital Output
- Tích hợp với C/C++, C#, LabVIEW
- Thiết kế nhỏ gọn phù hợp robot và dây chuyền tự động
Thông số kỹ thuật LLT3000-100
- Model: scanCONTROL LLT3000-100
- Measuring Range (Z-axis): 100 mm
- Linearity: 9 µm
- Resolution: 2048 points/profile
- Measuring Speed: tối đa 10,000 Hz